पात्रता फेरीत सहभागी संघ
गट 1 - श्रीलंका, आयर्लंड, नेदरलॅन्ड, नामिबिया
गट 2 - बांगलादेश, स्कॉटलंड, पपुआ न्यू गिनी, ओमान
पात्रता फेरीचं वेळापत्रक
17 ऑक्टोबर - ओमान वि. पपुआ न्यू गिनी आणि बांगलादेश वि. स्कॉटलंड
18 ऑक्टोबर - आयर्लंड वि. नेदरलँड्स आणि श्रीलंका वि. नामिबिया
19 ऑक्टोबर - स्कॉटलंड वि. पपुआ न्यू गिनी आणि ओमान वि. बांगलादेश
20 ऑक्टोबर - नामिबिया वि. नेदरलँड्स आणि श्रीलंका वि. आयर्लंड
21 ऑक्टोबर - बांगलादेश वि. पपुआ न्यू गिनी आणि ओमान वि. स्कॉटलंड
22 ऑक्टोबर - नामिबिया वि. आयर्लंड आणि श्रीलंका वि. नेदरलँड्स
सुपर 12 फेरीतील संघ
गट 1 - ऑस्ट्रेलिया, इंग्लंड, द. आफ्रिका, वेस्ट इंडिज, गट एकचा विजेता आणि गट दोनचा उपविजेता.
गट 2- भारत, पाकिस्तान, न्यूझीलंड, अफगाणिस्तान, गट एकचा उपवजेता आणि गट दोनचा विजेता.
सुपर 12 चे वेळापत्रक
ग्रुप 1
23 ऑक्टोबर - ऑस्ट्रेलिया वि. दक्षिण आफ्रिका, दुबई, वेळ दुपारी 3.30 वाजता
इंग्लंड वि. वेस्ट इंडिज, दुबई , वेळ सांयकाळी ७.०० वाजता
24 ऑक्टोबर - अ गटातील अव्वल वि. ब गटातील उपविजेता. शाहजाह, वेळ दुपारी 3.30 वाजता
दक्षिण आफ्रिका वि. वेस्ट इंडिज, दुबई, वेळ दुपारी 3.30 वाजता
27 ऑक्टोबर - इंग्लंड वि. ब गटातील उपविजेता, अबु धाबी, वेळ सायंकाळी 7.30 वाजता
28 ऑक्टोबर - ऑस्ट्रेलिया वि. अ गटातील अव्वल, दुबई, वेळ सायंकाळी 7.30 वाजता
29 ऑक्टोबर - वेस्ट इंडिज वि. ब गटातील उपविजेता, शारजाह, वेळ दुपारी 3.30 वाजता
30 ऑक्टोबर - दक्षिण आफ्रिका वि. अ गटातील अव्वल, शाहजाह, वेळ - दुपारी 3.30 वाजता
इंग्लंड वि. ऑस्ट्रेलिया, दुबई, सायंकाळी 7.30 वाजता
1 नोव्हेंबर - इंग्लंड वि. अ गटातील अव्वल, शाहजाह, सायंकाळी 7.30 वाजता
2 नोव्हेंबर - दक्षिण आफ्रिका वि. ब गटातील उपविजेता, अबु धाबी, वेळ दुपारी 3.30 वाजता
4 नोव्हेंबर - ऑस्ट्रेलिया वि. ब गटातील उपविजेता, दुबई, वेळ दुपारी 3.30 वाजता
वेस्ट इंडिज वि. अ गटातील अव्वल, अबु धाबी, वेळ सायंकाळी 7.30 वाजता
6 नोव्हेंबर - ऑस्ट्रेलिया वि. वेस्ट इंडिज, अबु धाबी, वेळ दुपारी 3.30 वाजता
ग्रुप 2
24 ऑक्टोबर - भारत वि. पाकिस्तान, दुबई, वेळ सायंकाळी 7.30 वाजता
25 ऑक्टोबर - अफगाणिस्तान वि. ब गटातील अव्वल, शाहजाह, सायंकाळी 7.30 वाजता
26 ऑक्टोबर - पाकिस्तान वि. न्यूझीलंड, शाहजाह, सायंकाळी 7.30 वाजता
27 ऑक्टोबर - ब गटातील अव्वल वि. अ गटातील उपविजेता, अबुधाबी, वेळ सायंकाळी 7.30 वाजता
29 ऑक्टोबर - अफगाणिस्तान वि. पाकिस्तान, दुबई, वेळ सायंकाळी 7.30 वाजता
2 नोव्हेंबर - पाकिस्तान वि. अ गटातील उपविजेता, अबु धाबी, सायंकाळी 7.30 वाजता
3 नोव्हेंबर - न्यूझीलंड वि. ब गटातील अव्वल, दुबई, दुपारी 3.30 वाजता
भारत वि, अफगाणिस्तान, अबु धाबी, वेळ सायंकाळी 7.30 वाजता
5 नोव्हेंबर - भारत वि. ब गटाती अव्वल, दुबई, वेळ सायंकाळी 7.30 वाजता
7 नोव्हेंबर - न्यूझीलंड वि. अफगाणिस्तान, अबु धाबी, दुपार 3.30 वाजता
पाकिस्तान वि. ब गटातील अव्वल, शाहजाह, सायंकाळी 7.30 वाजता
8 नोव्हेंबर - भारत वि. अ गटातील उपविजेता, दुबई, सायंकाळी 7.30 वाजता
उपांत्य फेरीचे सामने - 10 नोव्हेंबर आणि 11 नोव्हेंबर
अंतिम सामना - 14 नोव्हेंबर